Injin Injiniyanci, galibi ana nufin ma'adinan, mahaɗin babbar mota, abin nadi, grader, bulldozer, mai ɗoki da ƙirar manyan motoci. Waɗannan injunan suna da ƙaƙƙarfan buƙata don ɓangaren simintin gyare-gyare, ɓangaren ƙirƙira, ɓangaren inji da sauran sassan ƙarfe na OEM. Saboda mummunan yanayin aikin su, kayan aikin inji, juriya da girman jiki sune mahimman abubuwan don waɗannan sassan injunan. Amma sassanmu suna aiki da kyau a cikin yankunan masu amfani da ƙarshen.
- Gear famfo
- Gidajen gearbox
- Murfin gearbox
- Fata
- Yin Buzu
- Boom Silinda
- Sashin Tallafawa
- Jirgin Ruwa
Anan a cikin waɗannan akwai abubuwan da aka saba da su ta hanyar simintin gyare-gyare da / ko gyare-gyare daga masana'antarmu: