Ductile cast cast, wanda yake wakiltar ƙungiyar baƙin ƙarfe, wanda ake kira iron nodular. Castarfin baƙin ƙarfe yana samun hoto mai ƙyama ta hanyar spheroidization da maganin inoculation, wanda ke inganta kayan aikin injinasassan simintin gyare-gyare, musamman filastik da taurin, don samun ƙarfi sama da ƙarfe na ƙarfe.
Ironarfin ductile ba abu ɗaya bane amma yana cikin ɓangaren rukunin kayan aiki waɗanda za'a iya samar dasu don samun wadatattun kaddarorin ta hanyar sarrafa microstructure. Haɗin ma'anar haɗin gwiwar wannan rukunin kayan shine fasalin zane. A cikin baƙin ƙarfe, zane yana cikin yanayin nodules maimakon flakes kamar yadda yake a baƙin ƙarfe mai ruwan toka. Theaƙƙarfan siffar flakes na graphite yana haifar da matattarar matattarar abubuwa a cikin matatar ƙarfe da fasalin fasalin nodules ƙasa da haka, don haka hana ƙirƙirar fasa da samar da ingantaccen ductility wanda ya ba allurar sunan ta.
Castarfin baƙin ƙarfe wanda ba shi da amfani ya haɓaka cikin sauri zuwa kayan ƙarfe na ƙarfe na biyu kawai da baƙin ƙarfe mai toka kuma ana amfani dashi ko'ina. Abin da ake kira "musanya baƙin ƙarfe da ƙarfe" galibi yana nufin baƙin ƙarfe. Ana amfani da ƙarfen Ductile sau da yawa don samar da ɓangarori don crankshafts da camshafts don motoci, taraktoci, da injunan ƙonewa na ciki, kazalika da matsakaitan matsin lamba bawul don manyan injuna.
▶ Kayan Kayan Aiki Akwai Ductile Iron Ironry na RMC
• baƙin ƙarfe baƙin ƙarfe: GJL-100, GJL-150, GJL-200, GJL-250, GJL-300, GJL-350
• ctarfe Ductile: GJS-400-18, GJS-40-15, GJS-450-10, GJS-500-7, GJS-600-3, GJS-700-2, GJS-800-2
• Aluminium da Alloys ɗinsu
• Sauran Kayan aiki da Ka'idoji akan buƙata
▶ abilitiesarfin Sand ofan yashi wanda aka sarrafa shi da hannu:
• Girman Girma: 1,500 mm × 1000 mm × 500 mm
• Girman Nauyin: 0.5 kg - 500 kg
• Karfin Shekaru: Tan 5,000 - tan 6,000
• Haƙuri: Akan Neman.
Abubuwan ofarƙan Sandaura ta Machinananan Molding Machines:
• Girman Max: 1,000 mm × 800 mm × 500 mm
• Girman Nauyin: 0.5 kg - 500 kg
• acarfin Shekara-shekara: Tan 8,000 - Tan 10,000
• Haƙuri: Akan Neman.
▶ Tsarin Tsarin Gaggawa
• Ka'idodi & Tsarin Kayan Aiki → Yin Ka'idodi → Tsarin Molding → Nazarin Haɗin Chemical → Gyarawa & Zubawa ing Tsaftacewa, Nika & Zafin t Bugun → Posting Posting ko Kintsawa don Kaya
Castarfin ▶arfin Gwajin Sand
• Binciken yanayi da na kimantawa na hannu
• Binciken metallographic
• Brinell, Rockwell da Vickers taurin dubawa
• Nazarin kayan aikin injuna
• andaramar tasiri da yanayin zafi na yau da kullun
• Duba tsafta
• Binciken UT, MT da RT
Sunan Castan ƙarfe
|
Fitar Karatun Karfe | Daidaitacce |
Grey Cast Iron | BA-GJL-150 | EN 1561 |
BA-GJL-200 | ||
BA-250-EN | ||
BA-GJL-300 | ||
BA-GJL-350 | ||
Ductile Cast baƙin ƙarfe | BA-GJS-350-22 / LT | EN 1563 |
BA-GJS-400-18 / LT | ||
BA-GJS-400-15 | ||
BA-GJS-450-10 | ||
BA-500-EN-GJS-500-7 | ||
BA-5 --5-EN | ||
BA-GJS-600-3 | ||
N-GJS-700-2 | ||
BA-GJS-800-2 | ||
Austempered Ductile Iron | BA-GJS-800-8 | EN 1564 |
BA-GJS-1000-5 | ||
BA-GJS-1200-2 | ||
SiMo Yin baƙin ƙarfe | EN-GJS-SiMo 40-6 | |
EN-GJS-SiMo 50-6 |